Ní ọjọ́ kẹẹ̀ẹ́dógún oṣù kìíní, ìfihàn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ kárí ayé Guangzhou, tí àkọlé rẹ̀ jẹ́ “Ìmọ̀-ẹ̀rọ Tuntun, Ìgbésí-ayé Tuntun”, bẹ̀rẹ̀ ní gbangba. Gẹ́gẹ́ bí “afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ ti ìdàgbàsókè ọjà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ China”, ìfihàn ọdún yìí dojúkọ àwọn ààlà iná mànàmáná àti ọgbọ́n, ó ń fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé iṣẹ́ agbára tuntun láti ilé àti òkèèrè láti kópa nínú ìfihàn náà. Dongfeng Forthing, pẹ̀lú ọgbọ́n agbára tuntun rẹ̀ àti ogún ìmọ̀-ẹ̀rọ jíjinlẹ̀, ṣe àfihàn níbi ìfihàn náà ó sì ṣe àfihàn rẹ̀ kárí ayé ti àwòṣe àdánidá Forthing V9 EX Co-Creation Concept Edition, MPV gíga kan tí ó so ẹwà àṣà orílẹ̀-èdè àti ìṣètò ọlọ́gbọ́n tó ga jùlọ pọ̀, èyí tí ó dé sí ìlú Yangcheng pẹ̀lú Forthing V9 àti Forthing S7, tí ó sì gbajúmọ̀ ní ibi ìṣẹ̀lẹ̀ náà.
Ní ọdún 2024, a gbé ìgbésẹ̀ pàtàkì kan nínú ìyípadà àti àtúnṣe àwòrán nípa ṣíṣe ìfilọ́lẹ̀ jara agbára tuntun “Forthing”. Àwòrán pàtàkì rẹ̀, Forthing V9, ni a ṣe fún àwọn ìdílé onímọ̀-ẹ̀rọ tuntun, tí ó ń pèsè ìrírí ìrìn-àjò gbogbo-ẹ̀rọ tí ó “yẹ fún iṣẹ́ àti ilé”. Láti lè bá àwọn àìní ọjà tí a ṣe àdáni fún àwọn olùlò tuntun ní ipò àárín mu àti láti rí ìníyelórí gíga ti ìrírí ìrìn-àjò ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, a ṣí àtúnṣe Forthing V9 EX Co-Creation Concept Edition, pẹ̀lú E tí ó túmọ̀ sí ẹwà ìlà-oòrùn àti X tí ó dúró fún ìṣọ̀kan pípé, èyí tí ó ṣe àfihàn àpapọ̀ pípé ti ẹwà ìlà-oòrùn àti ìmọ̀-ẹ̀rọ òde-òní, ó sì mú ìgbésí ayé ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ onípele gíga tí a ṣe àdáni fún àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ tuntun tí ó ní ọgbọ́n.

Ẹ̀dà Ìdámọ̀ràn Forthing V9 EX Co-Creation Edition so iṣẹ́ ọwọ́ ìbílẹ̀ ti “Dot Cui” pọ̀ mọ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ òde òní, ó fún àwọn olùlò ní ìníyelórí àṣà àti ẹwà ìmọ̀ ẹ̀rọ láti gbádùn. Gbogbo ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ náà ṣẹ̀dá àyíká àṣà tó lágbára, ó ń fa àwọn oníròyìn àti àwọn oníbàárà mọ́ra láti dúró síbi àgọ́ náà kí wọ́n sì fa ẹwà ìgbì tuntun àtijọ́ pọ̀. A ti ṣe àtúnṣe sí àkójọ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ àti ìtùnú, a sì pèsè àkójọ ìfẹ̀sí ojú ìwòye ara ẹni láti fún àwọn olùlò ní iṣẹ́ àfihàn ojú ìwòye. Ní ọjọ́ iwájú, a ó ṣiṣẹ́ pọ̀ pẹ̀lú àwọn onígun oríṣiríṣi àwọn olùlò láti ṣẹ̀dá onírúurú àwọn àwòṣe EX, kí ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ náà lè di àmì àṣà àṣà pẹ̀lú àwọn ìmọ̀lára ọlọ́rọ̀, àwọn ànímọ́ tó yàtọ̀ síra àti àwọn ìfẹ́ ọkàn àrà ọ̀tọ̀, kí ó sì wà nínú ìgbésí ayé ìrìn àjò àwọn olùlò.
Níbi ìfihàn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ náà, a ṣe àfihàn Forthing V9 àti Forthing S7 papọ̀ láti bá àìní ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ onírúurú àwọn oníbàárà mu. Pẹ̀lú àwòrán iwájú méjì “Kólà China, àtẹ̀gùn aláwọ̀ ewé”, agbára Mach tó ń lo agbára, yàrá ìkẹ́rù tí ó kún fún àwòrán villa àti iṣẹ́ ààbò tó dúró ṣinṣin, Forthing V9 mú ìrírí “kò sí àníyàn nítòsí àti láìsí àníyàn ní ọ̀nà jíjìn” wá fún àwọn olùlò.
Forthing S7 so ẹwà àti ìṣeéṣe pọ̀ mọ́ra, pẹ̀lú àwọn ohun tó ń múni gbọ̀n rìrì bíi 0.191Cd resistance ultra-low ategun, 555km CLTC pure electric range, 6.67 aaya ti odo 100 acceleration, 5-link back suspension àti bezel-less stings, èyí tó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún sedan aláwọ̀ dúdú.
Ifihan Ọkọ ayọkẹlẹ Guangzhou jẹ́ ohun kékeré kan lára ìyípadà agbára tuntun ti Dongfeng Forthing, ní ojú ìgbì agbára tuntun, ìṣẹ̀dá tuntun ti Dongfeng Forthing kò dáwọ́ dúró. Lábẹ́ ìtọ́sọ́nà ti ètò “Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀ Dragoni”, Dongfeng Forthing yóò mú kí iyàrá àti agbára rẹ̀ yára sí i, yóò tẹ̀síwájú láti gba ìṣẹ̀dá tuntun ti ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ gẹ́gẹ́ bí ìfàmọ́ra, yóò kọ́ gbogbo ẹ̀ka ilé iṣẹ́ ti ọkọ̀, ìmọ̀ ẹ̀rọ, ìkójáde àti iṣẹ́, yóò sì gbìyànjú láti mú iṣẹ́ tuntun ti ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ dàgbà, yóò sì ran ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tuntun lọ́wọ́ láti dàgbàsókè ní dídára gíga.
Oju opo wẹẹbu: https://www.forthingmotor.com/
Email:admin@dflzm-forthing.com; dflqali@dflzm.com
Foonu: +8618177244813;+15277162004
adirẹsi: 286, Pingshan Avenue, Liuzhou, Guangxi, China
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-29-2024
SUV






MPV



Sedani
EV




