Ní Yiwu, “Àgbáyé Supermarket” pẹ̀lú iye ẹrù ojoojúmọ́ tó ju mílíọ̀nù mẹ́wàá lọ àti àwọn ìsopọ̀ sí àwọn orílẹ̀-èdè àti agbègbè tó lé ní 200 lọ, ìṣiṣẹ́ ètò ìrìnnà ni ọ̀nà pàtàkì fún ìgbàlà àti ìdíje àwọn oníṣòwò. Ìyára ẹrù àti ìjáde kọ̀ọ̀kan, iye owó fún kìlómítà kan, àti ìdúróṣinṣin gbogbo ìrìnnà ní ipa taara lórí àkókò ìfijiṣẹ́ àṣẹ àti èrè iṣẹ́. Láìpẹ́ yìí, ọkọ̀ tó ń ṣẹ̀dá ọrọ̀, Forthing Lingzhi NEV, tí wọ́n ti dá sílẹ̀ fún ìgbà pípẹ́ ní ilẹ̀ ọlọ́ràá yìí fún àṣeyọrí, lọ sí Ọjà Ìtajà Àgbáyé Yiwu láti ṣe iṣẹ́ ìròyìn kan tí àkọlé rẹ̀ ń jẹ́ “Olùṣàkóso Ẹrù Ọjọ́ Kan”. Ìgbòkègbodò yìí fi hàn pé agbára ọkọ̀ náà péye láàárín àyíká ìṣòwò tó yára, tó sì ń bójú tó àwọn ìbéèrè tó ga jùlọ ní ọjà Yiwu fún àwọn ọkọ̀ ìrìnnà ìrìnnà: “agbára ẹrù gíga, iṣẹ́ kíákíá, ọrọ̀ ajé, àti agbára tó lágbára”.
Gẹ́gẹ́ bí ilé iṣẹ́ àkọ́kọ́ tí ó dá MPV sílẹ̀ láìsí ìyípadà, tí ó fọ́ agbára ìṣiṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ MPV tí a fọwọ́sowọ́pọ̀ ṣe, Forthing Lingzhi ti fìdí múlẹ̀ nínú ọjà China fún ohun tí ó lé ní ogún ọdún. Nípa gbígbára lé ààyè ńlá tí ó rọrùn tí a ń fúnni nípasẹ̀ kẹ̀kẹ́ ìdúró 3-mita àti ìgbẹ́kẹ̀lé ara ológun rẹ̀ tí ó lágbára gíga, ó ti di “ẹṣin iṣẹ́ tí ó ń yí eré padà” tí àwọn ìrandíran ń yìn, tí ó ń mú ìgbésí ayé tí ó dára síi wá fún àwọn olùlò mílíọ̀nù 1.16. Bí ìgbì agbára tuntun ṣe ń tún ẹ̀ka iṣẹ́ ìṣètò ṣe, Forthing Lingzhi NEV, nígbà tí ó ń jogún àwọn ìpìlẹ̀ “àìlèṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti agbára ẹrù gíga,” ti di àwòkọ́ṣe tí ó dára jùlọ fún àwọn olùdá ọrọ̀ pẹ̀lú ìṣètò àyè tí ó bọ́gbọ́n mu, ìrírí ìwakọ̀ iná mànàmáná tí ó rọrùn, àti lílo agbára tí ó ní ìnáwó jù.
Yiwu, gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ ìpínkiri tó tóbi jùlọ lágbàáyé fún àwọn ọjà kéékèèké, ó ní àwọn ilé ìtajà tó lé ní mílíọ̀nù kan. Pẹ̀lú onírúurú ọjà rẹ̀, ìgbà tí wọ́n ń fi ọjà ránṣẹ́, àti àwọn ohun tí wọ́n nílò ní àkókò tó ga gan-an, ó ń béèrè fún àwọn ọkọ̀ ìrìnnà tó le koko. Èyí sọ pé àwọn oníṣòwò Yiwu kò nílò “ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tó wọ́pọ̀,” bí kò ṣe “irinṣẹ́ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún dídá ọrọ̀”: ó gbọ́dọ̀ “gbé púpọ̀,” tó bá àwọn ọjà tó ní onírúurú ìlànà mu; ó gbọ́dọ̀ “ṣiṣẹ́ déédéé,” tó lè bójú tó onírúurú ipò ojú ọ̀nà tó díjú; ó gbọ́dọ̀ ní “owó díẹ̀,” tó ń fipamọ́ àwọn ìnáwó lórí lílo fún ìgbà pípẹ́; ó sì gbọ́dọ̀ “dúró tó,” tó ń dín ewu ìdádúró iṣẹ́ kù nítorí àtúnṣe.
Ìṣẹ̀lẹ̀ yìí fi hàn gbangba pé “agbára láti dá ọrọ̀ sílẹ̀” ti Forthing Lingzhi NEV—agbára ẹrù gíga, iṣẹ́ kíákíá, ọrọ̀ ajé, àti agbára—láàrín àwọn ipò gidi ti ìṣòwò Yiwu. Ìṣètò yàrá ẹrù onígun mẹ́rin, ilẹ̀kùn yíyọ́ tí ó fẹ̀ gidigidi 820mm, àti àwòrán ilẹ̀ tí ó rẹlẹ̀ mú kí ó rọrùn láti kó ẹrù àti ṣíṣí àwọn ọjà kéékèèké tí a ṣe ní onírúurú àti tí a pín sí ìsọ̀rí; rédíọ̀mù yíyí kékeré mú kí ìrìn kiri kíákíá láàrín àwọn òpópónà tóóró àti àwọn ibi ìtọ́jú ọkọ̀ tí ó kún fún èròjà, èyí tí ó mú kí iṣẹ́ ọ̀nà pọ̀ sí i ní pàtàkì; ibi tí iná mànàmáná 420km lè bá àwọn àìní ètò ìrìnàjò ọjọ́ gbogbo mu kódà tí afẹ́fẹ́ bá ń ṣiṣẹ́, nígbà tí iye owó iná mànàmáná fún kìlómítà 100 kéré sí 8 RMB, èyí tí ó túbọ̀ ń mú àǹfààní ọrọ̀ ajé pọ̀ sí i; pẹ̀lú àtìlẹ́yìn gígùn ti ọdún 8 tàbí kìlómítà 160,000, ó ń pèsè ìdánilójú ìdá ọrọ̀ ìgbà pípẹ́ fún àwọn oníṣòwò Yiwu.
Ìrìn àjò Yiwu yìí kò jẹ́ kí a fi “agbára dídá ọrọ̀” ti Forthing Lingzhi NEV hàn ní àwọn ipò gidi nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ kí ọjà rí òye jíjinlẹ̀ rẹ̀ nípa àwọn àìní tí a pín sí méjì. Lẹ́yìn náà, Forthing Lingzhi NEV yóò wọ inú àwọn ọjà tí ó pọ̀ sí i, yóò máa sún mọ́ àwọn olùdá ọrọ̀ tí wọ́n ń ṣe iṣẹ́ àkànṣe ní osunwon, ọjà títà, àti ọjà kúkúrú, èyí tí yóò jẹ́ kí ọ̀pọ̀ ènìyàn mọ àwòṣe ìṣúra yìí tí a mọ̀ fún “agbára ẹrù gíga, iṣẹ́ kíákíá, ọrọ̀ ajé, àti agbára pípẹ́,” tí yóò sì di alábàáṣiṣẹpọ̀ wọn tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ní ọ̀nà láti lépa ọrọ̀.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-27-2025
SUV






MPV



Sedani
EV




