• img SUV
  • img MPV
  • img Sedani
  • img EV
lz_pro_01

awọn iroyin

Mu Iṣẹ́ ṣiṣe pọ si, Mu ere pọ si! Lingzhi NEV yipada si “Ile-itaja Alagbeka” ti Wuhan Trade City

Ọkọ̀ Agbára Tuntun Lingzhi, pẹ̀lú iye ọjà rẹ̀ tó tóbi, àyè gígùn, àti iṣẹ́ tó ga, ti ṣe ìrànlọ́wọ́ fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníṣòwò láti mú àlá ìdásílẹ̀ ọrọ̀ wọn ṣẹ. Wọ́n ṣe ìfilọ́lẹ̀ "Ìrìnàjò Ṣíṣẹ̀dá Ọrọ̀ Lingzhi ní China" láti dán àwọn ọkọ̀ náà wò ní àwọn ipò gidi àti láti jẹ́ kí àwọn olùkópa ní ìrírí ìrìnàjò ìṣòwò fúnra wọn. Wọ́n ti ṣe é ní Beijing, Suzhou, Yiwu, Shanghai, Chengdu, Lanzhou, Xi'an, Shijiazhuang, àti Zhengzhou.

Mu Lilo Agbara pọ si, Mu Ere Rẹ pọ si (2)

Láìpẹ́ yìí, ìṣẹ̀lẹ̀ "Ìrìnàjò Ṣíṣẹ̀dá Ọrọ̀ ti Lingzhi" wọ inú àárín gbùngbùn China: Wuhan. Láti ìgbà àtijọ́, a ti mọ Wuhan gẹ́gẹ́ bí "ìjáde àwọn agbègbè mẹ́sàn-án," pẹ̀lú ẹ̀rọ ìrìnàjò gbígbòòrò rẹ̀ tí ó mú kí ipò rẹ̀ lágbára gẹ́gẹ́ bí ibùdó ìṣòwò àti ètò ìrìnàjò agbègbè. Ile-iṣẹ́ Ìtajà Ọjà Àgbáyé Hankou North, tí ó wà ní apá àríwá ìlú náà, ni a tilẹ̀ ń yìn gẹ́gẹ́ bí "Ìlú Owó Nọ́mbà 1 ní Àárín Gbùngbùn China." Nínú àyíká gidi tí ó kún fún iṣẹ́ àti gbígbéṣẹ́, ìṣẹ̀lẹ̀ náà ṣe àfarawé iṣẹ́ ojoojúmọ́ ti ètò ìrìnàjò aṣọ nípasẹ̀ àwọn ìrírí tí ó kún fún ìjìnlẹ̀. Èyí fún àwọn olùkópa láyè láti ṣàyẹ̀wò àwọn agbára onípele púpọ̀ ti ọjà náà nígbà tí wọ́n ń nímọ̀lára agbára ètò ìrìnàjò ìlú náà.

Mu Lilo Agbara pọ si, Mu Ere Rẹ pọ si (1)

Ó ní, “Tẹ́lẹ̀tẹ́lẹ̀, mo máa ń lo ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ kékeré kan fún àwọn ohun èlò ìfiránṣẹ́. Àpótí rẹ̀ kéré gan-an, kò sì lè gba púpọ̀. Fún àwọn ohun èlò ńlá, mo máa ń ṣe ìrìnàjò méjì, èyí tó máa ń fi àkókò ṣòfò, tó sì máa ń nípa lórí àwọn ohun èlò tó tẹ̀lé e.” “Nísinsìnyí, lẹ́yìn tí mo yípadà sí Lingzhi NEV, ààyè ẹrù náà tóbi gan-an. Mo lè kó àpótí ogún sí i fún ìrìnàjò kọ̀ọ̀kan ju ti tẹ́lẹ̀ lọ. Èyí kì í ṣe pé ó ń fi àkókò pamọ́ fún ìfiránṣẹ́ kejì nìkan, ó tún ń jẹ́ kí n gba àwọn ohun èlò míì lójoojúmọ́.”

Mu Lilo Agbara pọ si, Mu Ere Rẹ pọ si (3)

Ní agbègbè iṣẹ́ Hankou North tí ó yára, agbára ẹrù ọkọ̀ àti iṣẹ́ rẹ̀ lè ní ipa lórí èrè iṣẹ́ ní tààrà. Pẹ̀lú gígùn ara rẹ̀ tó 5135mm àti ìpìlẹ̀ kẹ̀kẹ́ gígùn tó gùn tó 3000mm, Lingzhi NEV ṣẹ̀dá àyè tó tóbi gan-an, tó sì jọ “ilé ìpamọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́.” Àwọn àpótí aṣọ àti bàtà lè rọrùn láti gbé, èyí tó ń jẹ́ kí ẹrù ọjọ́ kan péré wà ní ìrìn àjò kan, tó sì ń dín iye ìgbà tí àwọn ènìyàn bá ń padà síta kù. Kì í ṣe pé ó “ń gba owó púpọ̀” nìkan ni, ó tún “ń gba owó púpọ̀ kíákíá.” Ẹnu ọ̀nà ìdúró ọkọ̀ tó gùn tó 1820mm pẹ̀lú ẹnu ọ̀nà ẹ̀gbẹ́ tó gùn tó 820mm yọ̀ǹda fún gbígbé ẹrù àti ṣíṣí ẹrù lọ́nà tó rọrùn kódà ní àwọn ọ̀nà tóóró láìtẹ̀ tàbí tẹ̀. Ohun tí wọ́n máa ń gbà tó wákàtí kan láti gbé ẹrù ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ lè ṣe ní àkókò tó kéré sí ìṣẹ́jú 40, èyí tó ń mú kí wọ́n “gbé ìgbésẹ̀ kan síwájú.” Ààyè tó rọrùn yìí ń mú kí iṣẹ́ náà sunwọ̀n sí i, ó sì ń dín owó kù, ìdí nìyẹn tí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníṣòwò bíi Ọ̀gbẹ́ni Zhang fi yan Lingzhi NEV.

Ọ̀gbẹ́ni Li, ẹni tí ó tún ń ṣe iṣẹ́ bàtà àti aṣọ ìbora ní ìlú ìṣòwò, ti kún fún ìyìn fún Lingzhi NEV láti ìgbà tí ó ti bẹ̀rẹ̀ sí í lò ó. Ó ṣe ìṣirò náà: “Tẹ́lẹ̀tẹ́lẹ̀, pẹ̀lú ọkọ̀ epo, kódà lábẹ́ ipò ojú ọ̀nà tó dára, lílò epo jẹ́ lítà mẹ́jọ sí mẹ́sàn-án fún ọgọ́rùn-ún kìlómítà, ó sì ń ná ní nǹkan bí 0.6 yuan fún kìlómítà kan. Nísinsìnyí, pẹ̀lú ọkọ̀ iná mànàmáná, bí mo tilẹ̀ ń wakọ̀ kìlómítà 200 lójúmọ́, owó iná mànàmáná náà fẹ́rẹ̀ẹ́ má pọ̀ tó bẹ́ẹ̀. Mo lè fi nǹkan bí 100 yuan pamọ́ lójúmọ́, èyí tí ó pọ̀ tó ju 30,000 yuan lọ lọ́dún—èyí sì jẹ́ èrè gidi.”

Mu Lilo Agbara pọ si, Mu Ere Rẹ pọ si (4)

Ní Wuhan, irú àwọn ipò ìrìnnà bẹ́ẹ̀ wọ́pọ̀. Gẹ́gẹ́ bí ibi pàtàkì tí ó ń tàn kálẹ̀ sí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpínlẹ̀ ní Àárín Gbùngbùn China, àwọn ohun èlò ìrìnnà rẹ̀ bo àwọn ìfijiṣẹ́ ìlú ńlá àti ìrìnàjò gígùn láàárín ìlú. Ẹ̀yà iná mànàmáná Lingzhi NEV tí ó jẹ́ ti Lingzhi NEV ní ìpele tí ó ju 420km lọ, tí ó fúnni láàyè láti rìn ìrìnàjò yípo ti kìlómítà 200 láàárín àwọn ìlú pẹ̀lú bátírì tí ó wà ní ìpamọ́, tí ó sì mú àníyàn kúrò pátápátá. Lilo agbára rẹ̀ kéré tó 17.5 kWh fún kìlómítà 100, èyí tí ó dín iye owó fún kìlómítà kan kù sí nǹkan bí 0.1 yuan. Àwòrán onípele gígùn náà pèsè ìpele iná mànàmáná mímọ́ ti 110km àti ìpele tí ó péye ti 900km, pẹ̀lú lílo epo tó kéré tó 6.3L/100km nígbà tí bátírì náà bá ti tán. Yálà ó ń rìnrìn àjò lọ sí àwọn ìlú tí ó wà nítòsí bíi Xinyang, Jiujiang, tàbí Yueyang, tàbí síwájú sí Changsha tàbí Zhengzhou pàápàá, ó lè ṣe ìrìn àjò náà pẹ̀lú ìrọ̀rùn. Ní àfikún, Lingzhi NEV ní bátírì ààbò gíga IP67 àti ìdánilójú gígùn, tí ó ń rí i dájú pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ní àwọn ipò ojú ọjọ́ líle koko àti àwọn ipò ojú ọ̀nà tí ó díjú. Ó fúnni ní ìdánilójú ààbò tó péye, èyí tó ń jẹ́ kí àwọn oníṣòwò lè máa tẹ̀síwájú nínú iṣẹ́ wọn pẹ̀lú àlàáfíà ọkàn.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-31-2025