Dongfeng Forthing, tí wọ́n dá sílẹ̀ ní ọdún 1954 tí wọ́n sì fọwọ́ sí i ní ọdún 1969, jẹ́ ògbóǹtarìgì onímọ̀ nípa ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́. Nígbà àtijọ́, bó tilẹ̀ jẹ́ pé ó dá lórí ọjà SUV àti MPV olowo poku, Dongfeng Forthing àti agbára ìṣàfihàn ilé-iṣẹ́ tó rọrùn lè gba ọjà náà dáadáa. Àmọ́, àṣà gbogbogbòò ti ìdàgbàsókè lílo ọjà ń gba gbogbo ẹ̀ka ọjà. Kódà ní àwọn agbègbè ìgbèríko, àwọn ènìyàn túbọ̀ ń ṣe àríwísí nípa àwòrán ọjà àti ìṣe rẹ̀. Èyí mú kí ọjà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ olowo poku máa dínkù díẹ̀díẹ̀.
Nínú àyíká ńlá bẹ́ẹ̀, Dongfeng Forthing ti mọ̀ pé bó tilẹ̀ jẹ́ pé ó ṣì ń kọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ fún àwọn ènìyàn lásán, ó ṣì ní láti bá ìbéèrè wọn mu fún àwọn ilé iṣẹ́ gíga. Láti ṣe èyí, Dongfeng Forthing gbọ́dọ̀ yí àwòrán ilé iṣẹ́ rẹ̀ tẹ́lẹ̀ padà pátápátá. Nínú ìdílé ńlá ti Dongfeng Forthing, ọ̀pọ̀ ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ alábàákẹ́gbẹ́ ló wà pẹ̀lú àmì Double Swallow. Nítorí náà, láti lè ní ìdámọ̀ àmì iṣẹ́ tirẹ̀, Dongfeng Forthing ti di ilé iṣẹ́ mìíràn pẹ̀lú àmì iṣẹ́ tuntun lẹ́yìn Lantu. Àmì kìnnìún tí ó rí bí àpáta tuntun náà tún ṣí ìgbésẹ̀ àkọ́kọ́ fún Dongfeng láti dágbére fún ìgbà àtijọ́.
Kì í ṣe àmì ìdámọ̀ràn nìkan, ṣùgbọ́n òkìkí Dongfeng Forthing nígbà àtijọ́ kò ní ìmọ̀ nípa ṣíṣe àwòrán ọjà, àti pé ìrísí rẹ̀ tí a ṣàkóso dáadáa, pẹ̀lú àwọn Dongfeng Forthing mìíràn, mú kí ó ṣòro fún àwọn tí ń kọjá láti rántí ìpilẹ̀ṣẹ̀ àti orúkọ rẹ̀. Nítorí náà, àwòrán náà ti di ìgbésẹ̀ kejì ti Dongfeng Forthing, àti láti lè yí àwòrán ìṣáájú padà, Dongfeng Forthing ti pe Henning, olùdarí àwòrán ìrísí tí ó ti ṣiṣẹ́ ní GM, Mercedes-Benz, Volvo àti àwọn ilé iṣẹ́ míràn ní ìtẹ̀síwájú. Òun náà ni olùdásílẹ̀ àwòrán tuntun T5 EVO.
Ní ti èrò ìṣẹ̀dá tuntun náà, Dongfeng Forthing yan ohun tuntun tí ó jẹ́ ti àwọn ọ̀dọ́ àti eré ìdárayá láìsí ìjákulẹ̀. Forthing T5 EVO náà tún gbé irú ojú iwájú líle àti onígbà díẹ̀, àwọn ìlà dídán àti onígboyà, àti ìrísí ìrù tí a lè mọ̀ kalẹ̀. Inú ilé náà jẹ́ àṣà àṣà tí ó tẹnu mọ́ ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì àti ìmọ̀ ẹ̀rọ. Apẹẹrẹ yìí kìí ṣe pé ó ní ìmọ̀lára rírí ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ eré ìdárayá nìkan, ó tún ní ìwọ̀n ìdámọ̀ àti ìrísí gíga. Pẹ̀lú àfikún ìníyelórí ojú rẹ̀, T5 EVO di ohun tí ó gbajúmọ̀ sí i.
Láti ìyípadà sí àmì tuntun sí gbígbà oníṣẹ́ ọnà tó gbajúmọ̀ láti yí àwòrán ìṣáájú padà pátápátá, Dongfeng Forthing ti pinnu láti ṣe àtúnṣe ọ̀rọ̀ yìí. Ṣùgbọ́n gẹ́gẹ́ bí a ti sọ ní ìbẹ̀rẹ̀, ìmọ̀ ẹ̀rọ ni ìdánilójú pàtàkì fún ìyípadà gidi. Nítorí pé ó fẹ́rẹ̀ẹ́ jẹ́ pé gbogbo àwọn olùpèsè ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ló ń ṣe àtúnṣe àwòrán wọn nígbà gbogbo tí wọ́n sì ń mú kí ohùn wọn sunwọ̀n sí i, àwọn ilé iṣẹ́ àti ọjà tí wọ́n ti ní ìtọ́sọ́nà ìmọ̀ ẹ̀rọ nìkan ló lè fara hàn gbangba.
Gẹ́gẹ́ bí ìròyìn tí Forthing T5 EVO gbé jáde, ó ní ẹ̀rọ Mitsubishi tuntun 1.5T, pẹ̀lú agbára ẹṣin 197 àti 285 Nm ti àwọn paramita, èyí tí ó ga jùlọ ní ìyípo kan náà. Ní àkókò kan náà, ó tún mú kí Forthing T5 EVO ṣe àṣeyọrí ìyára 9.5 àáyá. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé àṣeyọrí yìí kì í ṣe èyí tí ó lágbára jùlọ ní ọjà ní ìpele kan náà, kò ní pàdánù láé níwájú àwọn alábàádíje àpapọ̀ bíi CR-V àti RAV4.
Yàtọ̀ sí agbára, àwọn ènìyàn ń fiyèsí sí iṣẹ́ ààbò náà. Ìwọ̀n irin alágbára gíga tó wà nínú ara Forthing T5 EVO ti dé 76%. Pẹ̀lú àwọn afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ mẹ́fà, ètò ìrànlọ́wọ́ ìwakọ̀ L2 àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, àwọn àbájáde ìdánwò ààbò rẹ̀ jẹ́ ohun tó dájú gan-an.
Láti lè kojú ìjà líle ti kọfí ńlá tí ó dàbí PK níwájú yìí, Dongfeng Forthing ní T5 EVO pẹ̀lú awọ NAPPA, iṣẹ́ ìtura/ìgbóná àpótí apá, afẹ́fẹ́ ìjókòó awakọ̀ pàtàkì, ìgbóná, ìfọwọ́ra àti àwọn ìṣètò mìíràn tí ó le koko. Pẹ̀lú àwọn iná LED, páànù ohun èlò LCD kíkún, àwọn iná afẹ́fẹ́ aláwọ̀ mẹ́rìnlélọ́gọ́ta, ètò ìsopọ̀ mọ́tò àti àwọn ibi dídán mìíràn, àti àwọn ìlànà bíi ìdánilójú ìgbésí ayé ẹni tí ó ni ọkọ̀ àkọ́kọ́ àti ìdánilójú ọdún mẹ́jọ fún gbogbo ọkọ̀ náà, Forthing T5 EVO ṣì ń ní ìwà tó rọrùn. Irú ìfarahàn ojú, ìṣe àti ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí mú kí Forthing T5 EVO gba àwọn àṣẹ 16,000 ní oṣù àkọ́kọ́ tí wọ́n ti ṣí ìtajà ṣáájú.
Ni ipari: Ni gbogbogbo, gẹgẹbi ọja akọkọ lẹhin imotuntun ami iyasọtọ Dongfeng Forthing, Forthing T5 EVO ni aami iyasọtọ tuntun kan, apẹrẹ aṣa, ati agbara lile ti o le dije pẹlu awọn irawọ tita ni ọja kanna, eyiti o jẹ ki Dongfeng Forthing dabọ patapata si ohun ti o ti kọja. Sibẹsibẹ, Dongfeng Forthing ati T5 EVO n dojukọ idije ti o buru ju. Sibẹsibẹ, ko si iyemeji boya T5 EVO le ṣii oju-iwe tuntun ti ami iyasọtọ Dongfeng Forthing pẹlu iṣẹ ṣiṣe ọja ti o tayọ. Sibẹsibẹ, ipinnu ti iyipada ami iyasọtọ Dongfeng Forthing ni lati jẹ ki awọn eniyan reti pe yoo lọ siwaju ati siwaju lori ọna “giga-end”.
Oju opo wẹẹbu: https://www.forthingmotor.com/
Email:dflqali@dflzm.com lixuan@dflzm.com admin@dflzm-forthing.com
Foonu: +867723281270 +8618577631613
adirẹsi: 286, Pingshan Avenue, Liuzhou, Guangxi, China
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-18-2021
SUV






MPV



Sedani
EV













