• img SUV
  • img MPV
  • img Sedani
  • img EV
lz_pro_01

awọn iroyin

Forthing V9 gba “Ẹbun Ayẹyẹ Ọdọọdún NOA Highway” ní ìdíje ìdánwò ìwakọ̀ onímọ̀-ẹ̀rọ China Intelligent Test Championship

Láti ọjọ́ kọkàndínlógún sí ọjọ́ kọkànlélógún oṣù Kejìlá, ọdún 2024, wọ́n ṣe ayẹyẹ ìdánwò ìwakọ̀ onímọ̀ nípa ọgbọ́n ní China Intelligent Connected Vehicle Testing Ground ní Wuhan Intelligent Connected Vehicle Testing. Àwọn ẹgbẹ́ tó lé ní ọgọ́rùn-ún (100) ló wà nínú ìdíje ìwakọ̀ onímọ̀ nípa ọgbọ́n. Láàárín ìdíje tó lágbára, Forthing V9, gẹ́gẹ́ bí iṣẹ́ ọnà Dongfeng Forthing lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún tí wọ́n ti fi ara wọn fún ìmọ̀ àti ìsopọ̀, ló gba “Ẹ̀bùn Àṣeyọrí Ọkọ̀ Ojú Ọ̀nà Ọdún NOA” pẹ̀lú àwọn agbára pàtàkì rẹ̀.

fghrtf1

Gẹ́gẹ́ bí ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì nínú pápá ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ onímọ̀ nílé, ìparí ìdíje náà fi àwọn ọjà àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun hàn nínú ìwakọ̀ onímọ̀, ṣíṣe àwọn ìdánwò àti àyẹ̀wò tó ní àṣẹ àti ti ọ̀jọ̀gbọ́n. Àwọn ìdíje náà ní àwọn ẹ̀ka bíi ìwakọ̀ onímọ̀, àwọn ètò ìmòye, NOA ìlú (Navigate on Autopilot), ààbò ọkọ̀-sí-ohun gbogbo (V2X), àti ìṣẹ̀lẹ̀ “Ọjọ́ Ìrìn Àjò” fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ onímọ̀. Nínú ẹ̀ka NOA Highway NOA, Forthing V9, tí a ṣe ní ẹ̀ka ìrànlọ́wọ́ ìlọsíwájú Highway NOA tí ó ní ìpele gíga, lo àwọn algoridimu ìmòye onímọ̀-pupọ àti àwọn algoridimu ṣíṣe ìpinnu láti dá ìwífún nípa àyíká mọ̀ àti láti ṣe àwọn ọgbọ́n ìwakọ̀ tó bójú mu. Pẹ̀lú àwòrán gíga, ọkọ̀ náà fi ìyípadà tó tayọ hàn ní ṣíṣe àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ojú ọ̀nà tó díjú, bíi ti awakọ̀ onímọ̀. Ó lágbára láti ṣètò ọ̀nà àgbáyé, yíyípadà ọ̀nà tó lọ́gbọ́n, kíkọjá, yíyẹra fún ọkọ̀ akẹ́rù, àti ìrìn àjò ojú ọ̀nà tó munadoko—tó fi àwọn iṣẹ́ tó péye hàn. Èyí bá àwọn ìbéèrè gíga tí ìdíje náà ní mu fún agbára ìwakọ̀ onímọ̀ ní àyíká ojú ọ̀nà, títí bí àwọn algoridimu ọkọ̀, àwọn ètò ìmòye, àti àwọn agbára ìdáhùn tó péye, nígbẹ̀yìn-gbẹ́yín ó mú ìṣẹ́gun rọrùn lórí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àwòṣe àmì ìdámọ̀ tí a mọ̀ dáadáa nínú ẹgbẹ́ kan náà. Iṣe yii fihan iduroṣinṣin ọkọ ayọkẹlẹ naa ati awọn aṣeyọri ti o kọja awọn ajohunše ile-iṣẹ.

fghrtf2

Ẹgbẹ́ awakọ̀ ọlọ́gbọ́n ti ń ṣe àtúnṣe iṣẹ́ wọn ní pápá awakọ̀ ọlọ́gbọ́n, wọ́n sì ń kó àwọn ìwé-ẹ̀rí mẹ́tàlélọ́gọ́rin jọ lórí Forthing V9. Èyí kì í ṣe ẹ̀bùn àkọ́kọ́ ẹgbẹ́ náà; tẹ́lẹ̀, ní World Intelligent Driveing ​​Challenge ti ọdún 2024, Forthing V9, tí ó ti gba ìyàsímímọ́ àti ọgbọ́n ẹgbẹ́ náà, gba ẹ̀bùn “Luxury Intelligent Electric MPV General Champion” àti “Best Navigation Assistance Champion”, èyí sì tún fi hàn pé ẹgbẹ́ náà lágbára nínú awakọ̀ ọlọ́gbọ́n nínú awakọ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́.

fghrtf3

fghrtf4

Ìdí tí Forthing V9 fi lè sọ àsọtẹ́lẹ̀ nípa àwọn ipò ojú ọ̀nà bí awakọ̀ onímọ̀ nípa iṣẹ́ pẹ̀lú agbára ìríran àti ìríran tó tayọ wà nínú ìsapá ńlá tí ẹgbẹ́ náà ń ṣe lórí ààbò àti ìdúróṣinṣin ní àkókò ìdàgbàsókè. Àwọn ìwọ̀n àti ìṣàtúnṣe pápá àti ìṣàtúnṣe, ìṣàyẹ̀wò dátà tó lágbára, àti àwọn àtúnṣe sọ́fítíwètì àti àtúnṣe leralera wà lẹ́yìn àṣeyọrí yìí. Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ náà fi ìsapá àìlópin sí àwọn iṣẹ́ wọ̀nyí, wọ́n ń ṣe àyẹ̀wò àti àtúnṣe nígbà gbogbo, wọ́n ń fi kókó iṣẹ́ ọwọ́ àti ìwá pípé hàn.

fghrtf5

Láti inú ìdámọ̀ràn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ètò ìrànlọ́wọ́ ọkọ̀ akẹ́rù Highway Navigation Assistance (NOA), nípasẹ̀ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ iṣẹ́ náà, ìdàgbàsókè àwọn àwòṣe Forthing V9 àti Forthing S7, àti ètò ìwakọ̀ ọlọ́gbọ́n, títí dé gbígbà àwọn ẹ̀bùn orílẹ̀-èdè àti ti àgbáyé pàápàá, ìrìn àjò náà jẹ́ ìpèníjà gidigidi. Síbẹ̀, gbogbo ìgbésẹ̀ tí ẹgbẹ́ ìwakọ̀ ọlọ́gbọ́n gbé jẹ́ èyí tí ó le koko tí ó sì lágbára, tí ó fi ìfẹ́ àti ìpinnu ẹgbẹ́ náà hàn nínú pápá ìwakọ̀ ọlọ́gbọ́n.

fghrtf6


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-10-2025