• img SUV
  • img MPV
  • img Sedani
  • img EV
lz_pro_01

awọn iroyin

Àwọn Olùrànlọ́wọ́ Forthing ní ìpàdé ìrìnnà ti Yunifásítì Wuhan ti ìmọ̀ ẹ̀rọ; V9 àti S7 tàn lórí ìpele ìṣẹ̀dá ọkọ̀ ní China

Ní oṣù kọkànlá, Yunifásítì ìmọ̀ ẹ̀rọ ti Wuhan, pẹ̀lú ìjọba àwọn ènìyàn ìlú Wuhan, China Communications Construction Group, àti àwọn ẹ̀ka mìíràn, ṣe àjọpín “Ìgbìmọ̀ Ìṣẹ̀dá Ilé Iṣẹ́ Ọkọ̀ àti Ìdàgbàsókè Ìṣọ̀kan àti Ìgbìmọ̀ Ilé Iṣẹ́ Ọkọ̀.” Àkòrí rẹ̀ ni “Ìṣọ̀kan Láti Dára Gbé fún ‘Ètò Ọdún Márùn-ún Kẹrìndínlógún’, Ṣíṣe Àkójọpọ̀ Ẹ̀ka Tuntun nínú Ìrìnnà,” ìpàdé náà kó àwọn àlejò tó lé ní ọgọ́rùn-ún láti Ilé Iṣẹ́ Ọkọ̀, àwọn ilé iṣẹ́ ìjọba tó gbajúmọ̀, àwọn ilé iṣẹ́ ìjọba mìíràn, àti àwọn olórí ilé iṣẹ́ jọ. Àwọn àwòṣe agbára tuntun ti Fortthing – V9 àti S7 – ni a yàn gẹ́gẹ́ bí àwọn ọkọ̀ ìgbàlejò tí a yàn fún ìpàdé gíga yìí nítorí agbára ọjà wọn tó tayọ. Àwọn àgọ́ ìfihàn ni a gbé kalẹ̀ ní agbègbè pàtàkì ibi ìpàdé náà, wọ́n sì ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìṣẹ̀lẹ̀ ilé iṣẹ́ ọkọ̀ tó gbajúmọ̀ yìí pẹ̀lú agbára tó lágbára ti “Iṣẹ́ Ọlọ́gbọ́n ní China.”

 Àwọn Olùrànlọ́wọ́ Forthing ní Ìpàdé Ìrìnnà ti Yunifásítì Wuhan ti Ìmọ̀-ẹ̀rọ; V9 àti S7 tànmọ́lẹ̀ sí Ìpele Ìṣẹ̀dá Ìrìnnà ti China (2)

Àpérò yìí ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìpìlẹ̀ pàtàkì fún ìṣọ̀kan jíjinlẹ̀ ti ìjọba, ilé iṣẹ́, ilé ẹ̀kọ́, àti ìwádìí nínú pápá ìrìnnà, tí ó ní àwọn olùkópa gíga pẹ̀lú ipa pàtàkì nínú iṣẹ́ náà. Àwọn Forthing V9 àti S7 ni a yàn láti pèsè iṣẹ́ ìgbalejò VIP ní gbogbo ìṣẹ̀lẹ̀ náà. Ìrírí ìrìnàjò wọn tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti ìtùnú gba ìyìn gbogbogbò láti ọ̀dọ̀ àwọn olórí, àwọn olórí ilé iṣẹ́, àti àwọn ògbógi tí wọ́n wà níbẹ̀. Èyí kìí ṣe iṣẹ́ ọkọ̀ lásán ṣùgbọ́n ó dúró fún ìdámọ̀ tí ó ní àṣẹ ti dídára ọjà Forthing nínú àwọn ipò ìlò iṣẹ́ ìṣòwò gíga, tí ó fi agbára ọjà hàn tí ó ju ti àwọn ilé iṣẹ́ ìfowópamọ́ àpapọ̀ lọ.

Àwọn Olùrànlọ́wọ́ Forthing ní Ìpàdé Ìrìnnà ti Yunifásítì Wuhan ti Ìmọ̀-ẹ̀rọ; V9 àti S7 tànmọ́lẹ̀ sí Ìpele Ìṣẹ̀dá Ìrìnnà ti China (1) 

Ní agbègbè ìfihàn pàtàkì tí a yàn ní ìpàdé náà, Forthing fi àwọn àwòṣe V9 àti S7 hàn, èyí tí ó fa àfiyèsí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn tí ó wá síbẹ̀. V9, tí a gbé kalẹ̀ gẹ́gẹ́ bí MPV olówó ńlá, di ibi tí àfiyèsí gbogbogbòò wà. Ètò Mach Dual Hybrid rẹ̀ ń fúnni ní 200 km (CLTC) àti 1300 km tí ó gbòòrò. Ara gbígbòòrò náà àti kẹ̀kẹ́ 3018 mm gígùn tí ó gùn púpọ̀ pèsè àyè tí ó pọ̀. Àwọn ìjókòó ẹ̀gbẹ́ kẹta rẹ̀ lè jẹ́ èyí tí a tẹ̀ ní fífẹ̀, pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìgbádùn bíi gbígbóná, afẹ́fẹ́, àti ìfọwọ́ra fún àwọn ìjókòó ẹ̀gbẹ́ kejì, tí ó ń bá àìní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìṣẹ̀lẹ̀ ti ìgbàlejò iṣẹ́ àti ìrìn àjò ìdílé mu pátápátá. Battery Armor 3.0 àti ara irin alágbára gíga ń fúnni ní ìdánilójú ààbò tí ó lágbára fún gbogbo ìrìn àjò.

Àwọn Olùrànlọ́wọ́ Forthing ní Ìpàdé Ìrìnnà ti Yunifásítì Wuhan ti Ìmọ̀-ẹ̀rọ; V9 àti S7 tànmọ́lẹ̀ sí Ìpele Ìṣẹ̀dá Ìrìnnà ti China (3) 

S7, tí àwọn onímọ̀ nípa ẹ̀rọ ayélujára pè ní “Supermodel Coupe,” túmọ̀ sí èrò tuntun nípa ìrìn àjò ọlọ́gbọ́n pẹ̀lú àwòrán rẹ̀ tó lágbára àti ìmọ̀ ẹ̀rọ. Àkókò ìyára 0-100 km/h ti ìṣẹ́jú-àáyá 5.9, ìdádúró FSD tó yàtọ̀ síra ní ìpele rẹ̀, àti ìwọ̀n iná mànàmáná tó tó 650 km fi hàn pé Fortthing kó jọ ní àwọn ẹ̀ka iná mànàmáná àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ní ọgbọ́n, èyí tó bá àkòrí ìpàdé náà mu ti “Ìṣẹ̀dá àti Ìṣọ̀kan.”

 Àwọn Olùrànlọ́wọ́ Forthing ní Ìpàdé Ìrìnàjò ti Yunifásítì Wuhan ti Ìmọ̀-ẹ̀rọ; V9 àti S7 tànmọ́lẹ̀ sí Ìpele Ìṣẹ̀dá Ìrìnàjò ti China (4)

Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó yọrí sí rere pẹ̀lú iṣẹ́ ìrìnnà ti Yunifásítì Wuhan ti Yunifásítì ìmọ̀ ẹ̀rọ jẹ́ ìgbésẹ̀ pàtàkì mìíràn fún Forthing nínú ṣíṣe ètò “ìgbéga àmì ọjà” rẹ̀. Nípa kíkópa gidigidi nínú ìpele pàṣípààrọ̀ orílẹ̀-èdè yìí fún àwọn ilé iṣẹ́ pàtàkì, Forthing kò ṣe àfihàn ìmọ̀ ẹ̀rọ tó gbajúmọ̀ nínú ọjà MPV agbára tuntun àti ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ìdílé nìkan, ṣùgbọ́n ó tún mú kí àwòrán rẹ̀ lágbára gẹ́gẹ́ bí àmì ìdámọ̀ fún “Iṣẹ́ Ọlọ́gbọ́n ní China.”

Lọ́jọ́ iwájú, Forthing yóò máa tẹ̀síwájú láti gbé ìmọ̀ ìdàgbàsókè ti “Ìmúdàgbàsókè Dídára, Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ìmúdàgbàsókè.” Pẹ̀lú àwọn ọjà agbára tuntun tó ní ọrọ̀ àti ìmọ̀-ẹ̀rọ tó ti ní ìlọsíwájú, yóò dara pọ̀ mọ́ àgbékalẹ̀ ńlá ti ìdàgbàsókè ìrìnnà China, èyí tí yóò sì mú kí agbára Fortthing pọ̀ sí i láti gbé China ga láti “orílẹ̀-èdè ìrìnnà pàtàkì” sí “orílẹ̀-èdè ìrìnnà tó lágbára.”


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-15-2025